Kosmolojia.

next >>

  Mungu na Sayansi mfululizo.

Kuhusu Earths vipuri.


Richard Oliver.

"Tunakuta kwamba tunaishi katika sayari insignificant la nyota humdrum waliopotea katika galaxy tucked mbali katika baadhi kona wamesahau wa ulimwengu katika, ambayo huko ni galaxies mbali zaidi na, kuliko watu."
Carl Sagan, Mwanasayansi, Mwanakosmolojia na agnostic.

Na kwamba ni mtazamo wa wengi. Sisi ni tu sayari wastani, mojawapo ya mabilioni na mabilioni, katika galaxy wastani. Hata hivyo, kama ufahamu wa kisayansi inaboresha tunakuta kwamba imani, tu ni siyo kweli.

Lakini hebu kupata michache ya mambo iliyo nyooka kwanza. Ulimwengu ni sare. Kazi gani katika mfumo wetu wa Jua, anafanya kazi kwa ajili ulimwengu wote. Kwa maneno mengine sawa sheria ya msingi ya sayansi kazi kila mahali. Mvuto, nguvu au dhaifu vikosi vya nyuklia, athari electromagnetic kasi ya mwanga plus kundi la sheria nyinginezo za msingi zote kazi kila mahali na katika njia sawa kama wanavyofanya kwa ajili yetu.

Nini hii inaonesha ni kwamba hali ya kuwa kuruhusu maisha hapa duniani ni hali required ajili maisha popote. Kwa mfano, tunaweza kusema kwa usalama kuwa yoyote, Sayari iliyokuwa na maisha juu ni lazima kiwe na Jpi kama yetu.


Nishati ya jua kalikana zone.

Jua letu ni G2 kuu mlolongo kibete nyota. Kuna bluu kubwa, nyekundu na nyeupe nyingi mno ikilinganishwa na aina nyingine kadhaa la nyota lakini tu G2, inazalisha la njano mwanga kijani muhimu kwa ajili ya usanidinuru. Na bila kupanda usanidinuru kuna maisha hakuna. G2 nyota Hivyo tu ambao wana sayari ni uwezo wa kudumisha maisha. Tangu wakati 10% tu ya nyota ni G2 tunajua kwamba 90% ya nyota hawawezi, kuwa sayari na maisha yao.

Lakini maisha anahitaji zaidi. maji kioevu ni muhimu kwa maisha. Na hapa ni kusugua. Mvuke wa maji yake haifanyi kazi wala ni maji imara, au barafu. Maji lazima kioevu. Kama duniani walikuwa kidogo karibu na jua yote ya maji ingekuwa kuyeyuka. Hakuna maisha. Kama duniani walikuwa kidogo karibu na jua yote ya maji yatayeyuka. Hakuna maisha. Kama Dunia yetu ulikuwa kidogo zaidi mbali na Jpi yote ya maji ingekuwa kufungia. Tena, hakuna maisha. umbali wetu kutoka Jua ni la NYETI. Dunia ni katika "Goldilocks Eneo La", si joto sana, pia si baridi, LAKINI haki tu, kuwa na maji ya kioevu.

Tayari tuna viungo viwili muhimu ajili duniani kama sayari. Chache ya sayari nyingine kuwa hii. Lakini kuna zaidi! Msimamo wetu katika Njia Milky galaxy ni mfano mwingine wa Goldilocks Eneo La. Kama sisi walikuwa karibu na kituo cha galaxy basi gesi zenye nyepesi, kama vile oksijeni katika anga wangekuwa kuvuliwa kutoka kwetu. Kama sisi walikuwa mbali zaidi nje halafu kutakuwa na mbali kidogo la nzito, mambo ya muhimu kwa maisha. Kama vile sayari yetu wa nje ni tu alifanya ya gesi zenye, na ndio mwenye sumu pia, earths vipuri zaidi kutoka kituo cha galaxy kutushinda ni uwezekano wa kudumisha kidogo, au yoyote, fomu kigumu. Sisi wamewekwa "haki tu" katika Galaxy yetu kubakia nyuma katika kufikia anga yetu na kuwa na muhimu elementi nzito ili kufanya miili yetu na kuruhusu maisha.


    Galactic kalikana zone.

Mfumo wetu wa Jua lipo nje ya, la kuu cirkel mikononi mwa Galaxy yetu. Sisi ni mbali kutoka viwango vya juu ya mwanga, na mionzi lethal kwamba ni katika kituo galactic na hata katika mikono galactic. Walikuwa sisi huko sisi asingeweza kupata usiku wa giza na sisi itakuwa microwaved kutoka kila aina ya nyota karibu na sisi. Maisha asingeweza kuishi.

Lakini there'sa quirk kingine kuhusu msimamo wetu. Sisi ni walau sited kuwa na usiku wa giza, wa kuona wetu wenyewe na wengine galaxies. Ni ya somo la nyota nyingine na galaxies kwamba alituruhusu kuelewa mengi kuhusu ulimwengu. Sasa ni kwa nini kwamba tu inayojulikana Sayari iliyokuwa na waangalizi juu yake ni walau kuwekwa ajili uchunguzi? Kwa nini ni jambo kwamba yetu mbali na sayari insignificant ni kuwekwa ambapo maisha ya binadamu anaweza kuona na kazi nje ya siri za ulimwengu? Ni kama dunia yetu na msimamo wake walikuwa wote iliyopangwa, kuipinga akili zaidi bora.

Hujambo Mungu!


   Kisasa ya Kosmolojia.

Ambayo ulimwengu ni wewe katika?


David Shearer.

Wanasayansi sasa kutuambia kwamba kuna aina nyingi tofauti ya ulimwengu wa, (wanayaita "ulimwengu maridhawa"), na kwamba sisi kutokea kwa kukaa moja, kwamba ni walau inafaa kwa maisha.

Ya Malimwengu mengine ya hata hivyo, ni undetectable kwa na unobservable.

Kwangu mimi, hii ingechukua kiasi mkubwa wa imani kwa AMINI, kuna kuwa hakuna ushahidi ajili kitu kama hicho.

Una kuuliza swali:
"Kwa nini wao ya kupendekeza hii fikira isiyozingatia sayansi?"

Sababu kwa ajili kupendekeza nadharia hii, ni ukweli kwamba sheria zinazosimamia ulimwengu wetu ni hivyo laini tuned, kwamba hata mabadiliko kama kidogo kama 1% katika baadhi ya sheria, ni wa kutosha, kusababisha maisha kuwa haiwezekani. Kwa kufanya ulimwengu wetu chini ya kipekee, na kuwa ni matokeo ya nafasi random, sisi, lazima kuwa sehemu ya Malimwengu nyingi, (au mwingine sisi lazima kuzingatia Designer), na sisi tu kutokea kwa kuwa katika hii moja ambayo ina tabia hizi.

Ni wakati wa kutambua "Kimungu Designer".


Bonyeza juu ya picha download PDFs au ukubwa kamili picha.


Acts of the Prophet

(PDF Kiingereza)

Chapter 9
The Third Pull

(PDF Kiingereza)

Kabla...

Baada ya...

William Branham Life
Story.

(PDF Kiingereza)

Pearry Green personal
testimony.

(PDF Kiingereza)